Bỏ qua tới nội dung chính
TimGia

Tìm kiếm gần đây

Đã xem gần đây

/ 10

TP-Link

Camera IP Ngoài trời 360 TP-Link Tapo C520WS

Giá tốt nhất hiện tại
990.000₫

tại Điện Máy Xanh · 1 nơi bán

Giá cập nhật 9 hours ago

Đến nơi bán

Camera giám sát Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS hàng chính hãng, giá rẻ, giao hàng tận nơi.

So sánh giá (1 nơi bán)

Điện Máy Xanh
990.000₫ Miễn phí vận chuyển
Còn hàng
Đến nơi bán

Lịch sử giá

Chưa có dữ liệu lịch sử giá cho sản phẩm này.

Thông số kỹ thuật

Độ phân giải

4 MP (1440p)

Góc nhìn

360 độ

Góc xoay

Nhìn chéo 112 độ, Nhìn ngang 95 độ, Nhìn dọc 53 độ

Tầm nhìn xa hồng ngoại

30 m trong tối

Tiện ích

Phát hiện chuyển động, Chống nước, bụi IP66, Đèn LED trợ sáng, Gửi cảnh báo đến điện thoại, Đàm thoại 2 chiều, Chế độ quan sát ban đêm có màu, Ăng ten kép trên wifi, Phát hiện vật nuôi, Báo động khi có người lạ bằng đèn và âm thanh, Phát hiện người v

Đàm thoại 2 chiều

Thông số
Độ phân giải
4 MP (1440p)
Góc nhìn
360 độ
Góc xoay
Nhìn chéo 112 độ, Nhìn ngang 95 độ, Nhìn dọc 53 độ
Tầm nhìn xa hồng ngoại
30 m trong tối
Tiện ích
Phát hiện chuyển động, Chống nước, bụi IP66, Đèn LED trợ sáng, Gửi cảnh báo đến điện thoại, Đàm thoại 2 chiều, Chế độ quan sát ban đêm có màu, Ăng ten kép trên wifi, Phát hiện vật nuôi, Báo động khi có người lạ bằng đèn và âm thanh, Phát hiện người v
Đàm thoại 2 chiều
Kết nối
Wifi
Băng tần WiFi
2,4
Kết nối cùng lúc
5 người dùng
Lưu trữ
MicroSD ≤ 512GB
Nguồn điện đầu vào
9
Cổng sạc
Chân tròn DC 5.5*2.1 mm
Adapter kèm theo
Có kèm Adapter
Nhiệt độ hoạt động
-30°C ~ 60°C
Vị trí lắp đặt
Ngoài trời
Hỗ trợ thiết bị
Android 4.4 trở lên và iOS 9.0 trở lên
Ứng dụng điều khiển
Ứng dụng Tapo
Kích thước
Dài 10.7 cm - Rộng 17 cm - Cao 13 cm - Nặng 397 g
Thương hiệu của
Trung Quốc
Sản xuất tại
Trung Quốc
Hãng
TP-Link

Mô tả sản phẩm

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS là thiết bị giám sát an ninh ngoài trời với độ phân giải cao, góc nhìn rộng và khả năng chống nước vượt trội.

Thiết kế nhỏ gọn, chống nước và bụi tốt

Camera TP-Link có thiết kế nhỏ gọn, tinh tế, phù hợp với nhiều không gian lắp đặt như cổng ra vào, sân vườn hay trên tường nhà. Gam màu trắng trang nhã giúp camera dễ dàng hòa hợp với mọi phong cách nội thất.

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS - Thiết kế

Camera đạt chuẩn chống nước và bụi IP66, giúp bảo vệ thiết bị khỏi tác động của môi trường khắc nghiệt như mưa, bụi bẩn hay tia nước phun mạnh từ mọi hướng.

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS - Bền bỉ trước nắng mưa

Độ phân giải cao, hình ảnh rõ nét

Camera được trang bị độ phân giải 4 MP, mang lại hình ảnh sắc nét, chi tiết giúp nhận diện khuôn mặt, biển số xe và các vật thể nhỏ nhất.

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS - Quay rõ nét

Góc quay 360 độ, bao quát toàn bộ khu vực

Camera có khả năng quay toàn cảnh 360 độ, loại bỏ điểm mù, giúp quan sát mọi ngóc ngách trong không gian. Góc nhìn chéo 112 độ, nhìn ngang 95 độ và nhìn dọc 53 độ giúp bao quát toàn bộ khu vực hiệu quả.

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS - Tầm nhìn rộng

Tầm nhìn hồng ngoại 30m, giám sát ban đêm

Camera có khả năng quan sát rõ ràng trong điều kiện thiếu sáng nhờ cảm biến hồng ngoại. Tầm nhìn xa lên đến 30m giúp giám sát an ninh hiệu quả vào ban đêm.

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS - Quan sát ban đêm tốt, đèn LED tích hợp

Camera còn được trang bị đèn LED trợ sáng, giúp ghi hình rõ nét ngay cả trong môi trường ánh sáng yếu.

Công nghệ thông minh, tiện ích đa dạng

Camera có tính năng phát hiện chuyển động, tự động gửi cảnh báo đến điện thoại khi phát hiện hoạt động bất thường. Người dùng có thể theo dõi an ninh một cách hiệu quả mà không cần liên tục giám sát.

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS - Phát hiện chuyển động tốt

Camera hỗ trợ đàm thoại hai chiều với âm thanh rõ ràng, giúp người dùng trò chuyện với người trong khu vực quan sát, hỗ trợ cảnh báo hoặc xua đuổi kẻ xâm nhập.

Khe cắm thẻ MicroSD, lưu trữ dữ liệu

Camera tích hợp khe cắm thẻ MicroSD, hỗ trợ thẻ nhớ lên đến 512 GB, giúp lưu trữ hình ảnh và video ghi hình một cách an toàn, bảo mật.

Camera IP Ngoài trời 360 Độ 4MP TP-Link Tapo C520WS - Lưu trữ

Ưu điểm & Nhược điểm

Ưu điểm

  • Độ phân giải 4 MP cho hình ảnh chi tiết và sắc nét
  • Khả năng quay quét 360 độ giúp hạn chế tối đa điểm mù
  • Đạt chuẩn chống nước và bụi IP66 phù hợp lắp đặt ngoài trời
  • Tầm nhìn xa hồng ngoại 30m và có chế độ quan sát ban đêm có màu
  • Hỗ trợ khe cắm thẻ nhớ MicroSD với dung lượng lưu trữ lớn lên đến 512GB
  • Nhiều tiện ích thông minh như phát hiện người, xe, vật nuôi và đàm thoại 2 chiều

Nhược điểm

  • Chỉ hỗ trợ kết nối Wifi băng tần 2.4 GHz, không hỗ trợ băng tần 5 GHz
  • Giới hạn kết nối cùng lúc tối đa 5 người dùng

Tóm tắt bởi AI

Dựa trên thông tin hiện có, camera IP ngoài trời TP-Link Tapo C520WS là thiết bị giám sát có độ phân giải 4 MP, hỗ trợ quay quét 360 độ và đạt chuẩn bảo vệ IP66. Sản phẩm được trang bị nhiều tính năng cảnh báo thông minh, đàm thoại hai chiều và khả năng lưu trữ lớn qua thẻ nhớ, đáp ứng tốt nhu cầu bảo vệ an ninh ngoại

Nội dung được tổng hợp tự động từ đánh giá người dùng, chỉ mang tính tham khảo.

Đánh giá từ người dùng

Chưa có đánh giá nào cho sản phẩm này.

Viết đánh giá của bạn

Đăng nhập để viết đánh giá cho sản phẩm này.

Đã xem gần đây

Giá tốt nhất

990.000₫

Đến nơi bán